Shin da gaske ne buroshin hakori na lantarki sun fi goge haƙoran hannu?

Masu amfani da yawa suna siyan goge goge na lantarki.Mutane da yawa sun yi imanin cewa buroshin haƙoran lantarki sun fi goge haƙora na hannu.Bayan haka, da zarar samfurin ya haɗa da wutar lantarki, ingancin aikin zai ninka sau biyu.Sabili da haka, ainihin babu wanda zai yi tambaya game da kyakkyawan sakamako na tsaftacewa na goge goge na lantarki.

Amma ga talakawan, shin da gaske ne buroshin hakori na lantarki ya fi na ɗan hannu?Shin da gaske ne buroshin hakori na lantarki sun fi goge haƙoran hannu?A gaskiya, ina ganin wannan batu yana bukatar a kalli yare.Bayan haka, farashin buroshin hakori na lantarki ya ninka sau da yawa na buroshin hakori na hannu.

Wuraren Haƙoran Lantarki Sunfi Kyau

Ingantaccen Tsabtace: Wutar Haƙoran Lantarki Sun Fi Kyau

Ka'idar buroshin hakori na lantarki a zahiri abu ne mai sauqi qwarai, yana dogaro da saurin jujjuyawar injin don fitar da bristles na kan buroshin haƙori na lantarki zuwa rawar jiki, kuma bristles na lilo cikin sauri mai girma don samar da ingantaccen sakamako mai tsabta.

Yawan buroshin hakori na lantarki gabaɗaya ya zarce sau 30,000 a cikin minti ɗaya, yayin da yawan buroshin haƙoran hannu ya zama sau 300 kacal a cikin minti ɗaya, don haka saurin tsabtace buroshin haƙoran lantarki ya kai aƙalla sau 100 fiye da na goge goge na hannu.

Sabili da haka, idan an rarraba bisa ga ingancin tsaftacewa, aikin tsaftacewa na goge goge na lantarki ya fi girma fiye da na goge goge na hannu, don haka idan kuna kula da inganci, ƙwanƙwasa na lantarki shine zaɓi na farko.

Kwarewa: Ya bambanta daga mutum zuwa mutum

Game da gogewar goge gogen haƙori na lantarki, zan iya magana kawai game da ji na.Jijjiga ɗaruruwan bristles yana da daɗi sosai don kowane zagaye mai tsayi mai tsayi na kogon baka.

Mara kyau bristles ko rashin amfani da haɗarin sa hakora

Amma kuma na ba abokai da ’yan’uwa da ke kusa da ni da goge goge na lantarki.Wasu mutane suna ganin yana da daɗi sosai, wasu kuma masu haƙoran haƙora suna ganin abu ne na yau da kullun kuma suna ci gaba da amfani da goge goge na hannu.

Don haka ta fuskar gogewa, ina jin cewa buroshin hakori na lantarki sun zarce buroshin hakori na hannu, amma za a iya ganin cewa buroshin hakori na lantarki bai dace da kowa ba.

Aikin lafiya: buroshin hakori na lantarki ƙarin albarkar kariya ta fasaha

Bugu da kari, saboda yawan girgizar buroshin hakori na lantarki, wasu manyan gorunan hakori na lantarki suma za su ba da kariya da taimako na kimiyya.Misali, samfuran masu girman gaske na Philips za su ba da kariya ta matsa lamba, kuma za su ba da ƙarfi lokacin da buroshin haƙori ya fi ƙarfin haƙora.

Bugu da kari, wasu buroshin hakori na tsakiya zuwa-karshe na lantarki suma za su kara ayyukan APP, tare da samar da wasu koyawa da kuma gogewa, da baiwa masu amfani damar goge hakoransu a kimiyance.

Wa ya fi?

Haƙiƙa rashin fahimta ne cewa buroshin haƙori na hannu ba shi da tsabta kamar buroshin hakori na lantarki.Kwararren likita ya ba da amsar a baya.Muddin ka yi amfani da hanyar Pap kuma ka goge haƙoranka daidai, za ka iya tsaftace haƙoranka ba tare da la’akari da wutar lantarki ko na hannu ba.

Kayan haƙora na lantarki sun fi dacewa da dacewa, wanda shine dalilin kimiyya don kowa ya maye gurbinlantarki hakori.


Lokacin aikawa: Fabrairu-10-2023